Sauti Sol - Kamasutra Ft. Vanessa Mdee Lyrics

Kamasutra

Sauti Sol

Album: Afrikan Sauce
103 0 0
Sauti Sol Kamasutra Ft. Vanessa Mdee lyrics

About Kamasutra

Edit
Nothing yet. Write something here.

Sauti Sol Kamasutra Lyrics

Correct lyrics, earn points
[Sauti Sol Ft. Vanessa Mdee - Kamasutra lyrics]
Oooh
Leo kama Kamasutra mama (Kamasutra)
Kama kama Kamasutra mama (yeah yeah yeah yeah)
Kama kama Kamasutra baba (Kamasutra)
Kama Kamasutra baba yeah yeah yeah... (Kamasutra)

Ntakupa kazi upande mlima baby yeah
Na siri zangu zote ntatoboa yeah...
So many things I want to do to you my baby yeah
Na siri zako mi sitatoboa

Huh
Selector, I got something to make you better
Light the fire me napepeta
Light the fire me napepeta

Selector I got someething to make you better
Light the fire me napepeta
Light the fire me napepeta

Leo kama Kamasutra mama... (Kamasutra)
Kama kama Kamasutra beiby (yeah yeah yeah yeah)
Kama kama Kamasutra baba eeh (Kamasutra)
Kama Kamasutra baba yeah yeah yeah... (Kamasutra)

Chali wa Nairobi
Manzi wa Kipare
Leo ni mahaba nakupatia

Ushawasha nare
Hanjam kare
Leo michuano kiroja mila

Na si malimali (aah)
Hii vibe kali (aah)
Cash madame nakubalika

Mboga juu ya meza
Teleza ki murenda
Washa wood-i na kadhalika

Oooh Venessa
I got something to make you wetter
Baby let me kiss you better
Light the fire mi napepeta

Selector I got something to make you rise up
Lemmi back it up on you
Light the fire mi napepeta

Leo kama Kamasutra (kamasutra)
Kamasutra (Kamasutra)
Kama kama Kamasutra (Kamasutra)
Kamasutra (Kamasutra)

Mapenzi ya kihuni yanimaliza
Kiuno kama nyingu baby punguza
Nishakubali wanafunzi
Wewe Professor wa Kamasutra

Mapenzi ya kihuni nimepachika (pachika)
Kiuno kama Nicky beiby tulia(tulia)
Kubali wanafunzi mimi ni Professor(professor)
(Kamasutra)

Mizani kama mimi naondoka nawee
Napiga mahesabu naondoka nawee
Na mimi nimekubali
Kuondoka na wewe, na wewe (Kamasutra)

Mizani kama mimi naondoka nawee
Napiga mahesabu naondoka nawee
Na mimi nimekubali kuondoka na wewe
Na wewe, baba nielewe

Leo kama Kamasutra(Kamasutra)
Kamasutra(Kamasutra)
Na kama kama Kamasutra (Kamasutra aah aaah...)
Kamasutra.
Sauti Sol Kamasutra lyrics Ft. Vanessa Mdee
Share Sauti Sol Kamasutra lyrics

What do you think about this song?

Hint: Nig_r_a
Sauti Sol Kamasutra Music Video

Other Songs By Sauti Sol

Show all Songs by Sauti Sol, A-Z

Other Top Songs